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UTANGULIZI

PA-K imedhamiria kwa nguvu kuwawezesha vijana kwa kuwajengea ujuzi
muhimu wa maisha kupitia mfumo wetu kamili wa utoaji wa huduma. Kitovu cha
dhamira hii ni matumizi ya Programu ya Tuzo, iliyoundwa mahsusi kwa vijana
wenye umri kati ya miaka kumi na nne hadi ishirini na nne (14-24).

Hati yetu ya Utoaji wa Huduma ni nguzo inayoshiriki kikamilifu washiriki vijana
katika shughuli za kujenga utu binafsi na utumishi wa jamii, kuwapa zana,
mwongozo, na msaada wanahitaji ili kufanikiwa na kufanya athari chanya katika
maisha yao na jamii.

Tunatambua kwamba azma yetu ya kuwawezesha vijana kwa ujuzi muhimu wa
maisha inaweza kufikiwa kikamilifu tu kwa kushirikisha kikamilifu na kushirikiana
na mtandao wetu mpana wa wadau. Juhudi hii ya ushirikiano ni muhimu kufikia
malengo yetu mkakati.
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MALENGO YA HATI

Hati hii ni tamko la dhamira yetu ya kutoa huduma bora. Inaeleza huduma
zinazotolewa, mahitaji ya kupata huduma, gharama, na nyakati ambazo PA-K
daima inajitahidi kuboresha viwango vya huduma na kuimarisha uhusiano wa
karibu na wajitoleaji wetu, wapimeji, washiriki, washirika, na wadau wengine.

MAMLAKA

Tuzo ina jukumu la uendeshaji linalotokana na jukumu la Msingi la Taasisi ya Tuzo
ya Kimataifa ya Duke of Edinburgh. PA-K ina leseni ya kuendesha programu ya
Tuzo na kuidhinisha tuzo nchini Kenya kulingana na kanuni za Tuzo za Duke of
Edinburgh's International Award kwa vijana.
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MWELEKEO WETU

Kufikia vijana nchini Kenya na kuwapa ujuzi wa
maisha ili waweze kufanikiwa.

MALENGO YETU

Kutoa na kusaidia mfumo wa elimu na ujifunzaji

) "‘ usio rasmi unaowawezesha vijana kugundua

.r' k‘/ K . @ shauku zao, kusudi, na nafasi yao katika dunia;

2V 4 y , kuongoza maisha yenye afya; na kuchangia kwa
=l hiari katika njia chanya kwa jamii.

MALENGO MKAKATI

1.Kuboresha uongozi na uwezo wa shirika.

2.Kuboresha upatikanaji na kushinda vikwazo
vya Tuzo.

3.Kuongeza kufikia na kina cha Tuzo.

4.Kuboresha athari na ubora wa utoaji.

5.Kuimarisha ushirikiano, viungo, na ushirikiano.
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- Uadilifu
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. Utaalam + Mteja Mfano

MAELEZO YA HUDUMA

Muhtasari wa Huduma za PA-K:
. Kuwezesha Programu ya Tuzo
« Huduma za Leseni na Usaijili

Msaada kwa Washiriki

+ Usajili wa Kitabu cha Kumbukumbu Mtandaoni
« Huduma za Uthibitisho

MAJUKUMU YA MTEJA

Kudumisha Utaalamu, Heshima, na Uadilifu

. Kutendea Wafanyakazi Wetu kwa Unyenyekevu na

Heshima

. Kutoa Maoni

- Kushiriki katika Uchunguzi wa Kiholela

. Kuzingatia na Kuheshimu Taratibu, Kanuni, na Miongozo
. Kulipa Ada Inayofaa

—XO0X-
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AHADI NA MAAZIMIO YETU KWA WATEJA

PA-K imejitolea kutekeleza ahadi zifuatazo kwa wadau wetu, ambao ni pamoja
na wajitoleaji, wapimeji, washiriki, washirika, na watu wengine wanaohusika na
programu ya Tuzo ya PA-K. lli kudumisha ahadi hii, tunatoa ahadi zifuatazo:

+ Heshima na Heshima

. Mawasiliano Wazi

. Kuwezesha na Kutoa Uwezo

« Ujumuishi

- Heshima kwa Mtazamo Tofauti
. Kukabiliana kwa Ufanisi

. Uamuzi Wazi

- Maoni kwa Kuboresha

- Ahadi ya Kweli

AHADI ZA WAFANYAKAZI WETU

Wafanyakazi wetu watatakiwa:
- Kudumisha uadilifu, usiri, uadilifu, na upendeleo katika utoaji wa huduma;
. Kukaribisha na kutoa salamu za joto ndani ya ofisi;
« Kujitahidi kuhudhuria simu zote ndani ya nyakati zinazoweza;
- Kutoa majibu kwa simu kwa njia ya heshima, unyenyekevu, na kitaalam.

KO-
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MATARAJIO YA MTEJA

Ahadi zetu zinaenea kudumisha utaalamu na uadilifu, kuhakikisha utoaji wa
huduma wenye ufanisi na ufanisi, na kukumbatia ubunifu katika njia zetu.
Tunatoa ahadi ya kutoa habari kwa wakati na inayofaa kila wakati unavyoihitaji,
na kushughulikia habari yako na utambulisho kwa uhakika wa usiri mkubwa.

MFUMO WA MAONI

Tunaamini kwamba kila mteja ana haki ya huduma ya haraka, ya kuvutia, na
yenye ufanisi. PA-K inakaribisha malalamiko, maoni, na mapendekezo
yanayohusiana na utendaji wa majukumu yetu, huduma, na majukumu kama
ilivyoelezwa katika Hati yetu ya Huduma. -
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VIWANGO VYA UTOAJI WA HUDUMA
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H/N | HUDUMA ZINAZOTOLEWA MAHITAJI YA MTEJA GH:I:‘::': AYA RATIBA YA MUDA
1 E:s:mbaza MuonegzojwalkilalMuakalva Hakuna Hakuna Malipo Mwisho wa Januari
2 Hati ya Mkataba wa Leseni Maelezo ya Kituo cha Tuzo Hakuna Malipo Endelevu
;ﬁ:li'awwaamla Ndani ya Siku Saba (7)
3 Kutoa Cheti cha Leseni kwa Vituo vya Tuzo Maelezo ya Kituo cha Tuzo R za Kazi Baada ya
Shillingi Elfu Tano Tarehe va Kupokea
(Kshs. 5,000) PR
Shillingi Mia Tano Ndani ya Siku Saba (7)
4 Utoaji wa Fomu za Usajili kwa Washiriki Orodha ya Washiriki (Kshs. 500) kwa za Kazi Baada ya
Kila Mshiriki Tarehe ya Kupokea
Uchakataji wa Vitabu vya Kurekodi kwa Fomu za Usajili za Washiriki . Ndani ya Siku Saba (7)
5 . e . Hakuna Malipo 4
Mikono Zilizojazwa Ipasavyo za Kazi
Usaijili wa Vituo vya Tuzo na Viongozi wa . . -
6 Tuzo kwenye Kitabu cha Kumbukumbu Usaijili wa Kituo cha Tuzo Hakuna Malipo Ndani 3 Slk.lf M.'?I.h @
A Baada ya Kujisajili
Mtandaoni
.. . Majina Rasmi na Maelezo ya . Ndani ya Siku Kumi
7 Uchakataji wa Vyeti Washiriki Hakuna Malipo (10) za Kazi
8 Hati za Zabuni Upatikanaji wa Tovuti ya Hakuna Malipo Ndani ya Siku Moja (1)
PA-K ya Kazi
9 Utoaji wa Risiti kwa Washika Dau Uthibitisho wa Malipo Hakuna Malipo ?:;r;lz?ra ALDLLNE)
. Ndani ya Siku Saba (7)
10 Mwitikio kwa Mawasiliano B?rua, B.arua Pepe, K,L_lplg,_a Hakuna Malipo za Kazi Baada ya
Simu, Mitandao ya Kijamii
Tarehe ya Kupokea
- . . Barua, Barua Pepe, Kupiga . Ndani ya Siku Kumi na
11 Kushughulikia Malalamiko ya Wateja Simu, Mitandao ya Kijamii Hakuna Malipo Nne (14) za Kazi
Kila Jumatatu- ljumaa
12 Kutuma Barua na Vifurushi Huduma za Tarishi Hakuna Malipo (8:00 Asubuhi -5:00
Jioni)
13 Idhini ya Miradi ya Makazi Na Safari ya llani ya Wiki Mbili (2) Hakuma Malipo Ndani ya Siku Mbili (2)

Kusisimua

za Kazi

Tunajitolea kwa unyenyekevu na ufanisi katika utoaji wa huduma.

K
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MAELEZO YA ZAIDI

The President’s Award-Kenya inajitahidi kubadilika na kustawi na changamoto za
kibinadamu zinazokabili vijana wa leo. Tunapotazama mbele, tunatambua umuhimu
wa uendelevu, ubunifu wa kidijitali, na mshikamano wa kimataifa katika programu
zetu.

Vitu hivi ni muhimu tunapowatayarisha vijana wetu si tu kwa sasa, bali kwa ajili ya
mustakabali ambapo wanaweza kuwa viongozi wa kimataifa na wachangiaji katika
jamii.

Kwa kufanya hivyo, tutasasisha mara kwa mara mbinu zetu, kutafuta ushirikiano
mpya, na kujenga kwenye programu zetu ili kubaki relevant na kuwa na ufanisi.
Tunawaalika wadau wote, ikiwa ni pamoja na wahitimu, taasisi za serikali, taasisi za
elimu, na mashirika yasiyo ya kiserikali, kutuungana katika jitihada hii. Pamoja,
tunaweza kuunda urithi wa mabadiliko chanya, kijana mmoja baada ya mwingine.

MAELEZO YA KUFUNGA

Na maono yetu pamoja na jitihada zetu za pamoja, tuna uhakika kwamba The
President’'s Award-Kenya itaendelea kuwa nguzo muhimu katika maendeleo binafsi
na kitaaluma ya vijana tunavyowahudumia. Tunatarajia kuendelea na safari hii
pamoja nanyi nyote.

Asante kwa msaada wenu na ushiriki wenu endelevu.

Timu ya The President’s Award-Kenya
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UPATIKANAJI

Jumatatu hadi Ijumaa
Saa mbili (8:00am) asubuhi hadi saa
kumi na moja (5:00pm) jioni isipokuwa

n o ° /. kwenyelikizo za umma.

MUDA WA KUFANYA KAZI

TAARIFA ZA MAWASILIANO / KONA YA MAONI

Kwa maswali au wasiwasi wowote:

Afisa Mtendaji Mkuu
The President’s Award-Kenya 15 Elgon Road,
Upper Hill
S.L.P 62185-00200, Nairobi
Simu: +254 722 714122/787 419325
Barua pepe: info @ presidentsaward.or.ke

MITANDAO YA KIJAMII
l i! he President's Award Kenya mmel'-’resident'Myg

l@l the_presidents award kenya ogw

uThe President's Award - Kenya @ www.presidentsaward.or.ke
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mailto:info@presidentsaward.or.ke
http://www.presidentsaward.or.ke/
https://www.instagram.com/the_presidents_award_kenya/
https://www.linkedin.com/company/the-president-s-award-kenya/
https://twitter.com/presidentsaward
https://www.facebook.com/profile.php?id=100064709319299
https://www.youtube.com/@thepresidentsaward-kenya
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Mahali Tulipo:
15 Elgon Road, Upper Hill
Anwani ya Posta
S.L.P 62185-00200, Nairobi, Kenya
Barua pepe: info @ presidentsaward.or.ke
complains @ presidentsaward.or.ke
Tovuti: www.presidentsaward.or.ke
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